รูป Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek - รูปที่ 1/10
รูป Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek - รูปที่ 2/10
รูป Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek - รูปที่ 3/10
รูป Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek - รูปที่ 4/10
รูป Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดาคลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
10ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น.ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 8 ชั้น 193 ยูนิต ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา คอนโดพร้อมอยู่ ซอยไผ่สิงห์โต สะดวกสบายทุกการเดินทาง ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานี ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ สิ่งอำนวยความสะดวก ฟิตเนส การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง ประตูคีย์การ์ด กล้องวงจรปิด -ใกล้โรงพยาบาลโรงงานยาสูบ ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 630 เมตร -ใกล้ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ 110 เมตร ,Terminal 21 , Tesco Lotus พระราม 4

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place พระราม 4 - รัชดา
  • LPN เพลส พระราม 4 - รัชดา
  • LPN Place พระราม 4 - รัชดา
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
193
- เมตร
2017
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6586ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 658 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 521 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Noble Refine

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Condolette Dwell Sukhumvit 26

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Dwell Sukhumvit 26

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Dwell Sukhumvit 26

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Venio Sukhumvit 10

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Aguston Sukhumvit 22

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Aguston Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Condo One X Sukhumvit 26

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Condo One X Sukhumvit 26

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Condo One X Sukhumvit 26

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,396 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,837 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ห่างออกไป 250 เมตร

MRT คลองเตย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT คลองเตย

มีประกาศให้เช่า 1,028 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองเตย

มีประกาศขาย 289 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,976 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,306 ประกาศ

รร.นนทรีวิทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,119 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,619 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,592 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,544 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,434 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,384 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,028 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,652 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,182 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,018 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,016 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,508 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,859 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,519 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,741 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,399 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,402 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,600 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,532 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,248 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,149 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,181 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,467 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,712 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,511 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,001 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,329 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,574 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,128 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,649 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,060 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,276 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,139 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,209 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,107 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,176 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,709 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 43,335 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,349 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,454 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,125 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 34.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

คอนโดนี้เดินทางสะดวกมากติด MRT ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตติ์ และ ติด FYI Center

(5)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

Lumpini Place พระรามสี่-รัชดาภิเษก อาคารพักอาศัย ซอยไผ่สิงห์โต สะดวกสบายทุกการเดินทาง ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานี ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ … ชุมชนน่าอยู่ สำหรับคนทุกวัย …

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ ✨#PC2408_187✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣8️⃣k.🔥🔥 #พร้อมอยู่‼️  𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨  ลุมพินี เพลส พระราม 4 – รัชดาภิเษก

✨#PC2408_187✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣8️⃣k.🔥🔥 #พร้อมอยู่‼️ 𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨 ลุมพินี เพลส พระราม 4 – รัชดาภิเษก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่า ห้องว่างปลายเดือน ด่วนครับ ห้องสวย ไปไวมาก ใกล้ MRT

ให้เช่า ห้องว่างปลายเดือน ด่วนครับ ห้องสวย ไปไวมาก ใกล้ MRT

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:00
รูปภาพ Code: 26KJ2140  ให้เช่า Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2140 ให้เช่า Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿14,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:43
รูปภาพ P-43573 ให้เช่า คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม4 - รัชดาภิเษก Phai Singto Alley, Khlong Toei, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-43573 ให้เช่า คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม4 - รัชดาภิเษก Phai Singto Alley, Khlong Toei, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:40
รูปภาพ DL005808 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา (Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek) ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL005808 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา (Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek) ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ DL008115 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา (Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek) ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL008115 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา (Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek) ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ DL006764 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา (Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek) ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL006764 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา (Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek) ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ  Lumpini Place. 1นอน 26ตร.ม. ว่าง 1มิย69 Line id: @pfagent

Lumpini Place. 1นอน 26ตร.ม. ว่าง 1มิย69 Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:30
รูปภาพ #A124287 ✅ 7/12/68  ให้เช่า  Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124287 ✅ 7/12/68 ให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #S4124  ให้เช่า Lumpini Place Rama4-Ratchadapisek

#S4124 ให้เช่า Lumpini Place Rama4-Ratchadapisek

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1745 ให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek

#R1745 ให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2437 ให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek

#R2437 ให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿14,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี เพลส พระราม4 - รัชดา ขนาด 23 ตร.ม ชั้น3 12,900 บาท/เดือน Line ID : 2424yusuke

ให้เช่า ลุมพินี เพลส พระราม4 - รัชดา ขนาด 23 ตร.ม ชั้น3 12,900 บาท/เดือน Line ID : 2424yusuke

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿12,900/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/04/2569 08:37
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด LPN พระราม 4 – รัชดาภิเษก  ติด MRT ศูนย์สิริกิติ์  ห้องพร้อมอยู่ เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบเฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า

ให้เช่า คอนโด LPN พระราม 4 – รัชดาภิเษก ติด MRT ศูนย์สิริกิติ์ ห้องพร้อมอยู่ เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบเฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/03/2569 15:16
รูปภาพ ห้องสวย 26 ตารางเมตร ราคาคุ้มที่สุด ลุมพินี เพลส พระราม 4 รัชฏาภิเษก

ห้องสวย 26 ตารางเมตร ราคาคุ้มที่สุด ลุมพินี เพลส พระราม 4 รัชฏาภิเษก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/06/2565 04:54

ประกาศขายในโครงการ (10)

26.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

26.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿115,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
29.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

29.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,940,000
UPDATE !
(฿135,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม4-รัชดาภิเษก 1865152

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,580,000
UPDATE !
(฿99,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม 4 – รัชดาภิเษก ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2884979)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
23.5 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿93,617 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:56
#A124288 ✅ 7/12/68  ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124288 ✅ 7/12/68 ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.5 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿93,617 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
P-22786 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม4 - รัชดาภิเษก Phai Singto Alley, Khlong Toei, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿95,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:02
🏢ขาย🏢 Lumpini Place Rama 4-Ratchadapisek ห้องสวย Yeild ดี 🏢MRT ศูนย์การประชุมฯ✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
29 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿123,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:06
💎ขาย💎Lumpini Place Rama 4-Ratchadapisek ห้องสวย Yeild ดี 🏢MRT ศูนย์การประชุมฯ✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
26 ตร.ม.
฿2,674,000
UPDATE !
(฿102,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:06
✨ ขาย ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดาภิเษก ✨    ราคา 2,200,000 บาท

✨ ขาย ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดาภิเษก ✨ ราคา 2,200,000 บาท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
24 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿91,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24658 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24521 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24210 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place351 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine387 ประกาศ
ขาย Noble Refine106 ประกาศ
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26

Condolette Dwell Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เวนิโอ สุขุมวิท 10
เวนิโอ สุขุมวิท 10

Venio Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Venio Sukhumvit 1028 ประกาศ
ขาย Venio Sukhumvit 1029 ประกาศ
ออกัสตัน สุขุมวิท 22
ออกัสตัน สุขุมวิท 22

Aguston Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aguston Sukhumvit 22127 ประกาศ
ขาย Aguston Sukhumvit 2278 ประกาศ
คอนโด วัน เอ็กซ์ สุขุมวิท 26

Condo One X Sukhumvit 26