รูป Life @ BTS Tha - Phra - รูปที่ 1/11
รูป Life @ BTS Tha - Phra - รูปที่ 2/11
รูป Life @ BTS Tha - Phra - รูปที่ 3/11
รูป Life @ BTS Tha - Phra - รูปที่ 4/11
รูป Life @ BTS Tha - Phra - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Life @ BTS Tha - Phra

ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระธนบุรี กรุงเทพมหานคร5.0/5
19ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ Life @ BTS Tha - Phra พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 17 ชั้น 672 ยูนิต ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ ย่านฝั่งธนบุรี-ท่าพระ สิ่งอำนวยความสะดวก โรงรถ ฟิตเนส การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง สระว่ายน้ำ ที่ตั้งของโครงการ ตั้งอยู่ติดถนนรัชดา – ท่าพระ มุ่งหน้าไปถนนจรัลสนิทวงศ์ ใกล้กับตลาดพลูที่มีร้านอาหารอร่อย -ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีตลาดพลู -ใกล้ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (ท่าพระ) ห่างจากคอนโด 540 เมตร -โรงพยาบาลเยาวรักษ์ เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 560 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
672
- เมตร
2009
30 บาท/ตร.ม.
1
17
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26795ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 304 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

IDEO Tha Phra Interchange

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

IDEO Wutthakat

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,670 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 684 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.7 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,878 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,636 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 3.9 กม.

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,398 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,781 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,833 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,526 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,586 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,771 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,132 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,401 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,210 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,045 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,916 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,964 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,395 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,219 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,414 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,802 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,645 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,647 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,758 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,617 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,035 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างไป 2.2 กม.

สนามหลวง

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,509 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,891 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,837 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,675 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,228 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,784 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,204 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,827 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,778 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 1,113 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,740 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 1,114 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,812 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 1,116 ประกาศ

Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Ar

Ar

11/03/2567

โครงการดี โครงสร้างแข็งแรง ไม่มีรอยแตกร้าวตัวเสาและผนังตึก นิติบุคคล ยาม ลูกบ้านน่ารัก อบอุ่น เดินทางได้สะดวกทั้งสายสีเขียวเข้มไปสีลม สุขุมวิท และสายสีน้ำเงิน MRT รถไม่ติดหน้าคอนโดใกล้ตลาดพลู ใกล้สถานีรถไฟตลาดพลู มีร้านอาหารใต้สะพาน แถวข้างๆคอนโดมมกมาย อร่อยขึ้นชื่อคะเช่น ขนมกู่ช่าย อาหารไทย ญี่ปุ่น จีน ใกล้BRT ปี54 น้ำไม่ท่วม ถ้าใครสนใจอยู่อาศัย ที่นี่น่าสนใจมากคะ แม้จะมาเป็นเจ้าแรกๆแต่AP condo ชื่อเสียงดีมากคะ พี่เองก็อาศัยที่นี่คะแล้วมาเป็นเพื่อนบ้านกันนะคะ ขอเชียร์คะ

(5)
Brian Worawirinthorn Laddaeng

Brian Worawirinthorn Laddaeng

19/10/2565

ความสะอาด ขนาดห้องที่ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ เหมาะซื้ออยู่อาศัย ใกล้ของกินดังย่านตลาดพลู

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ MD-95276

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ MD-95276

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ DL26010308 ให้เช่า คอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID@897iyzll

DL26010308 ให้เช่า คอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID@897iyzll

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:01
รูปภาพ 🎃RB22730 ให้เช่าถูกมาก🎈ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22730 ให้เช่าถูกมาก🎈ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:54
รูปภาพ เช่าคอนโด Life @ BTS Tha - Phra/ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (A6804012)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Life @ BTS Tha - Phra/ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (A6804012) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
84 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ

MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
31.5 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎Life @ BTS Tha - Phra

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎Life @ BTS Tha - Phra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲🟡🟣 ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ 🟢🟡🟣

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲🟡🟣 ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ 🟢🟡🟣

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ 🌈🌈ให้เช่า Life @BTS Tha-Phra 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 84 ตร.ม. ชั้น 12A แต่งครบ พร้อมอยู่ LINE: @atfirm🌈🌈

🌈🌈ให้เช่า Life @BTS Tha-Phra 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 84 ตร.ม. ชั้น 12A แต่งครบ พร้อมอยู่ LINE: @atfirm🌈🌈

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
84 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:32
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Life @ BTS Tha - Phra ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Life @ BTS Tha - Phra ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
42 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ #R4663   ให้เช่าคอนโด Life @Thapra Condominium

#R4663 ให้เช่าคอนโด Life @Thapra Condominium

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
84 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #P290 Life @ BTS Tha - Phra ใกล้ BTS สถานีตลาดพลู

#P290 Life @ BTS Tha - Phra ใกล้ BTS สถานีตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
84 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด  ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:38
รูปภาพ เช่า ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ , 2 ห้องนอน  2  ห้องน้ำ 84 ตร.ม.  เดอะมอลล์ท่าพระ  ,ใกล้ บีทีเอส ตลาดพลู

เช่า ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ , 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 84 ตร.ม. เดอะมอลล์ท่าพระ ,ใกล้ บีทีเอส ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
84 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 09:57

ประกาศขายในโครงการ (19)

#b4746 21/10/68  ขายคอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4746 21/10/68 ขายคอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿57,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
#b4747 21/10/68  ขายคอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4747 21/10/68 ขายคอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿51,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
ขายคอนโด  ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ BTS-ตลาดพลู บุคคโล เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-28265 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ BTS-ตลาดพลู บุคคโล เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-28265 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
84 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿53,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
ขายคอนโด  ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ BTS-ตลาดพลู บุคคโล เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-79131 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ BTS-ตลาดพลู บุคคโล เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-79131 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿49,057 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
ขายคอนโดขนาดใหญ่พิเศษ การันตีราคาถูกที่สุดในโครงการ Life Thapra (ไลฟ์ ท่าพระ) ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41.7 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿45,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:01
(18606) Life @ BTS Tha-Phra

(18606) Life @ BTS Tha-Phra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
55 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿51,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ  รัชดาภิเษก  ตลาดพลู ธนบุรี 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ รัชดาภิเษก ตลาดพลู ธนบุรี 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.
฿2,630,000
UPDATE !
(฿49,623 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:40
DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
84 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿82,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
⚡Rare Unit ⚡คอนโด Life @ รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่-SW003050

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿57,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:32
💥SL-7285💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ👉แอดไลน์ @mastercondo

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
42 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿59,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:16
💥SL-8938💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไลฟ์ แอท ท่าพระ👉สนใจโทร.080-651-8853

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
52 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿57,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:16
✅ S-LATP104 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LATP104 ✅ Line : @p2nproperty

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41.7 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿46,763 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2879822)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿1,930,000
NEW !
(฿45,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 19:08
นิติบุคคลอาคารชุด บีทีเอส ไลฟ์ แอด บีทีเอส ท่าพระ

นิติบุคคลอาคารชุด บีทีเอส ไลฟ์ แอด บีทีเอส ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿2,300,000
(฿54,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 07:45
Life@Thaphra【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโด ONE BED พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ  ทำเลสะดวกใกล้ BTS/MRT 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Life@Thaphra【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโด ONE BED พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลสะดวกใกล้ BTS/MRT 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
33 ตร.ม.
฿1,790,000
(฿54,242 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 935410)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
42 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿59,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/02/2569 19:09

A010111 Life @Thapra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42 ตร.ม.
฿2,450,000
NEW !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

A034276 Life @ BTS Thaphra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿46,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat87 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat38 ประกาศ