รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 1/8
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 2/8
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 3/8
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 4/8
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Kraam Sukhumvit 26

คราม สุขุมวิท 26คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
64ยูนิตเช่า

คราม สุขุมวิท 26 Kraam Sukhumvit 26 พัฒนาโดย บริษัท นายณ์ เอสเตท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 29 ชั้น 128 ยูนิต คอนโด High Rise ระดับ Super Luxury ออกแบบภายใต้แนวความคิด Luxury Home-Like Condominiumออกแบบมาให้มีฟังก์ชันการใช้งานและประสิทธิภาพของบ้าน โดยดึงเอาแก่นแท้ของการอยู่อาศัยในครัวเรือนในย่านที่ได้รับการยกย่องอย่างสูงมานานหลายทศวรรษ KRAAM นำเสนอประสบการณ์การใช้ชีวิตที่สมบูรณ์แบบ คัดสรรมาเพื่อชีวิตครอบครัว และมอบสถานที่ที่เรียกว่าบ้านให้กับคนรุ่นอนาคต -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -รถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท -Miracle Mall, EmQuartier, Emporium, K Village, Siam Paragon, Terminal 21, โรบินสัน สุขุมวิท, Major Cineplex เอกมัย, Korean Town, Gateway เอกมัย, Central Embassy , Central World -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์, รพ.สุขุมวิท -KiddyKare International School , The Apple Tree International School,รร.สายน้ำผึ้ง, ม.กรุงเทพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 64 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Kraam Sukhumvit 26
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
128
3 เมตร
2019
100 บาท/ตร.ม.
1
29

โครงการนี้พัฒนาโดย

นายณ์ เอสเตท logo

นายณ์ เอสเตท

8โครงการ
111ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 667 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 534 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 408 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 462 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 608 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 250 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 352 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 398 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,419 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,288 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,082 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,730 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,102 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,822 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,710 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,249 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,166 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,612 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,022 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,438 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,860 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,696 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,336 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,554 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,947 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,082 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างออกไป 920 เมตร

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,904 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,471 ประกาศ

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,778 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,528 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,976 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,193 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,350 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,552 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,059 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,114 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,261 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,381 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,645 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,224 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,990 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,856 ประกาศ

สุขุมวิท 26

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 26

มีประกาศให้เช่า 986 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 26

มีประกาศขาย 322 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,887 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,811 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,006 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,903 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,460 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,651 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,062 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,617 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2633083)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2633083)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
180 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2447993)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2447993)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2391573)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2391573)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
170 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2469969)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2469969)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
111 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2462338)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2462338)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
180 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2365474)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2365474)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873549)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873549)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
106 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2594035)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2594035)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15+
110 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2450642)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2450642)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2205891)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2205891)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ LTHC13571 – Condo for Rent | KRAAM Sukhumvit 26 | 180 sqm | 3 Beds 3 Baths | 180K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า คราม สุขุมวิท 26

LTHC13571 – Condo for Rent | KRAAM Sukhumvit 26 | 180 sqm | 3 Beds 3 Baths | 180K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า คราม สุขุมวิท 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19+
180 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH3151 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 102 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 115k/Month

LTH3151 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 102 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 115k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
102 ตร.ม.
฿115,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH13609 – Condo for Rent | Kraam Sukhumvit 26 | 102 sqm | 2 Beds 2 Baths | 125K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า คราม สุขุมวิท 26

LTH13609 – Condo for Rent | Kraam Sukhumvit 26 | 102 sqm | 2 Beds 2 Baths | 125K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า คราม สุขุมวิท 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11+
102 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH3152 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 102 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 115k/Month

LTH3152 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 102 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 115k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
102 ตร.ม.
฿115,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH3895 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 110 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 130k/Month

LTH3895 – Kraam Sukhumvit 26 FOR RENT 2 beds 2 baths size 110 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 130k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH6128 – Condo FOR RENT at Kraam Sukhumvit 26 Size 110 sq.m. 2 bedrooms near BTS Phrom Phong station ONLY 120,000 THB / month

LTH6128 – Condo FOR RENT at Kraam Sukhumvit 26 Size 110 sq.m. 2 bedrooms near BTS Phrom Phong station ONLY 120,000 THB / month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ ✨ ให้เช่า คราม สุขุมวิท 26 ✨  ราคา 110,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า คราม สุขุมวิท 26 ✨ ราคา 110,000 บาท/เดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
110 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 515365)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 515365)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
110 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ Kraam Sukhumvit 26 2 bedrooms, for rent

Kraam Sukhumvit 26 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
110 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1864907)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 22
188 ตร.ม.
฿59,500,000
UPDATE !
(฿316,489 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 512787)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
110 ตร.ม.
฿37,000,000
UPDATE !
(฿336,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
Kraam Sukhumvit 26 2 bedrooms, for sale

Kraam Sukhumvit 26 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
99.58 ตร.ม.
฿36,132,000
UPDATE !
(฿362,844 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
Kraam Sukhumvit 26 1 bedroom, for sale

Kraam Sukhumvit 26 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
60.49 ตร.ม.
฿19,462,960
UPDATE !
(฿321,755 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
Kraam Sukhumvit 26 2 bedrooms, for sale

Kraam Sukhumvit 26 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
105.7 ตร.ม.
฿29,500,000
UPDATE !
(฿279,092 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
ราคาดี ! 3 นอน ชั้นสูง 20+ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 550 ม. ที่คอนโด Kraam Sukhumvit 26 / ขายคอนโด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
177 ตร.ม.
฿59,500,000
UPDATE !
(฿336,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:46
LTHC5917 – Kraam Sukhumvit 26 FOR SALE 3 beds 3 baths size 177.53 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY65 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
1 ตร.ม.
฿65,000,000
UPDATE !
(฿65,000,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:18
LTH3025 – Kraam Sukhumvit 26 FOR SALE 2 beds 2 baths size 105.7 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 31.9 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
105.7 ตร.ม.
฿31,900,000
UPDATE !
(฿301,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:18
✨🦄 ขายด่วน ราคาพิเศษสุด!!!! 🦄✨ KRAAM Sukhumvit 26 ห้องสวย เฟอร์ครบจบในที่เดียว โทร 096-2493698 (KRAAM0024)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿258,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:30
ขายคอนโด คราม สุขุมวิท 26  102 ตารางเมตร Tel.0999983897

ขายคอนโด คราม สุขุมวิท 26 102 ตารางเมตร Tel.0999983897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
102 ตร.ม.
฿33,500,000
UPDATE !
(฿328,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:53
Best Price! 3 Beds 177 sq.m. High Fl. 20+ Good Location Close to BTS Phrom Phong 550 m.-Kraam Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
177 ตร.ม.
฿59,500,000
UPDATE !
(฿336,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง Kraam Sukhumvit 26

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24667 ประกาศ
ขาย Park 24267 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24534 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24212 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23462 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix608 ประกาศ
ขาย Noble Remix266 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36154 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36114 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place352 ประกาศ
ขาย The Emporio Place125 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine398 ประกาศ
ขาย Noble Refine106 ประกาศ