รูป Feel Condo Pinklao - Charan 59 - รูปที่ 1/13
รูป Feel Condo Pinklao - Charan 59 - รูปที่ 2/13
รูป Feel Condo Pinklao - Charan 59 - รูปที่ 3/13
รูป Feel Condo Pinklao - Charan 59 - รูปที่ 4/13
รูป Feel Condo Pinklao - Charan 59 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Feel Condo Pinklao - Charan 59

ฟีล คอนโด ปิ่นเกล้า - จรัญ 59บางพลัด กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Feel Condo Pinklao - Charan 59
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
79
2.5,2.6 เมตร
2017
40 บาท/ตร.ม.
2
5

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Pinklao

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Parkland Charan - Pinklao

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 151 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Plum Condo Pinklao Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 2

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 2

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 963 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 319 ประกาศ

MRT สิรินธร

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สิรินธร

มีประกาศให้เช่า 604 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สิรินธร

มีประกาศขาย 213 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.1 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,975 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,854 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเกื้อการุณย์

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 2.6 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,629 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 626 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,786 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

รร.ราชินีบน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,019 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,101 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 8.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,151 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,110 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,835 ประกาศ

เทสโก้โลตัส นครอินทร์

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,726 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,336 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,762 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,702 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 601 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,929 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 690 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,684 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 751 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,249 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 463 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,312 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 972 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,510 ประกาศ

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,290 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,167 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 59

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 59

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 59

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 61

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 61

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 61

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,215 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,385 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,820 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 612 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,763 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 713 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,770 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,711 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24 - 38 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ A034668 Feel Condo Pinklao - Charan 59

A034668 Feel Condo Pinklao - Charan 59

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:40

ประกาศขายในโครงการ (6)

🏢 ขายคอนโด : Feel Condo Pinklao - Charan 59 (ฟีล คอนโด ปิ่นเกล้า - จรัญ 59)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12695

🏢 ขายคอนโด : Feel Condo Pinklao - Charan 59 (ฟีล คอนโด ปิ่นเกล้า - จรัญ 59) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12695

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿49,219 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
A033621 Feel Condo Pinklao - Charan 59

A033621 Feel Condo Pinklao - Charan 59

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,799,000
UPDATE !
(฿74,958 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033210 Feel Condo Pinklao - Charan 59

A033210 Feel Condo Pinklao - Charan 59

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿77,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034214 Feel Condo Pinklao - Charan 59

A034214 Feel Condo Pinklao - Charan 59

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿61,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟีล คอนโด ปิ่นเกล้า - จรัญ 59 ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2772190)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿49,219 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟีล คอนโด ปิ่นเกล้า - จรัญ 59 ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2314987)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 19:08

โครงการใกล้เคียง Feel Condo Pinklao - Charan 59

ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า

Lumpini Park Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Lumpini Park Pinklao34 ประกาศ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao53 ประกาศ
ขาย Life Pinklao20 ประกาศ
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2

Lumpini Place Pinklao 2

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8