รูป Commonwealth Pinklao - รูปที่ 1/11
รูป Commonwealth Pinklao - รูปที่ 2/11
รูป Commonwealth Pinklao - รูปที่ 3/11
รูป Commonwealth Pinklao - รูปที่ 4/11
รูป Commonwealth Pinklao - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Commonwealth Pinklao

คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า159 บางพลัด กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Commonwealth Pinklao
คอนโดมิเนียม
159 บางพลัด กรุงเทพมหานคร
591
1997
1
22

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Pinklao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Parkland Charan - Pinklao

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 151 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Plum Condo Pinklao Station

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Pinklao

ห่างออกไป 130 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 2

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 962 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 318 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,976 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,852 ประกาศ

วิทยาลัยนาฏศิลปกรุงเทพ

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยแพทย์ศาสตร์กรุงเทพมหานคร

ห่างไป 3 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,626 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 625 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,783 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 642 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 3.2 กม.

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.4 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 8.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,144 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,109 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,836 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.7 กม.

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,341 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,764 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,700 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 600 ประกาศ

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,929 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 689 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,681 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 750 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,248 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 462 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,312 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 971 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,510 ประกาศ

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,289 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,166 ประกาศ

สะพานพระราม 8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานพระราม 8

มีประกาศให้เช่า 838 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานพระราม 8

มีประกาศขาย 290 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,217 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,383 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 49/1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 49/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 49/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,821 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 611 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,929 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 707 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,774 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 552 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,762 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 712 ประกาศ

Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ ✨ ห้องใหญ่ คอนโด“คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า” Commonwealth พร้อมเข้าอยู่! อยู่สบาย เดินทางง่าย ติด MRT ✨

✨ ห้องใหญ่ คอนโด“คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า” Commonwealth พร้อมเข้าอยู่! อยู่สบาย เดินทางง่าย ติด MRT ✨

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:05
รูปภาพ ✨ **เช่าด่วน! 1 Bed ห้องกว้างพิเศษ 47 ตร.ม. ติด MRT บางยี่ขัน** ✨  **Commonwealth Pinklao | ชั้น 16 วิวสวย ลมดี**

✨ **เช่าด่วน! 1 Bed ห้องกว้างพิเศษ 47 ตร.ม. ติด MRT บางยี่ขัน** ✨ **Commonwealth Pinklao | ชั้น 16 วิวสวย ลมดี**

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:05
รูปภาพ ให้เช่าCommon Wealth Pinklao - 1นอน 1น้ำ 46ตรม. ชั้น16 - Line:@hac55

ให้เช่าCommon Wealth Pinklao - 1นอน 1น้ำ 46ตรม. ชั้น16 - Line:@hac55

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:59
รูปภาพ ✨ อยู่สบาย เดินทางง่าย ติด MRT ✨คอนโดห้องใหญ่ “คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า” พร้อมเข้าอยู่!

✨ อยู่สบาย เดินทางง่าย ติด MRT ✨คอนโดห้องใหญ่ “คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า” พร้อมเข้าอยู่!

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:40
รูปภาพ **สถานะตามภาพปก มีห้องอื่นว่างครับ**ให้เช่า คอนโดห้องกว้าง ใกล้รถไฟฟ้า MRTบางยี่ขัน 47 ตารางเมตร คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า JSN112.19

**สถานะตามภาพปก มีห้องอื่นว่างครับ**ให้เช่า คอนโดห้องกว้าง ใกล้รถไฟฟ้า MRTบางยี่ขัน 47 ตารางเมตร คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า JSN112.19

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:22
รูปภาพ สถานะตามภาพปก**ห้องว่างครับผม คอนโดเก่า แต่เก๋าทำเล** ให้เช่า คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า ห้องใหญ่มากๆ มีส่วนกลางให้ใช้ ติดMRTบางยี่ขัน JSN112.17

สถานะตามภาพปก**ห้องว่างครับผม คอนโดเก่า แต่เก๋าทำเล** ให้เช่า คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า ห้องใหญ่มากๆ มีส่วนกลางให้ใช้ ติดMRTบางยี่ขัน JSN112.17

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
72 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:22
รูปภาพ Commonwealth Pinklao 2 bedrooms, for rent

Commonwealth Pinklao 2 bedrooms, for rent

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
62.22 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:06
รูปภาพ #R2214 ให้เช่า Commonwealth Pinklao

#R2214 ให้เช่า Commonwealth Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
66 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨 Commonwealth Pinklao

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨 Commonwealth Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿6,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอมมอน เวลธ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2890926)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอมมอน เวลธ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2890926)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดตึกคอมมอนเวลธ์ ห้องใหญ่ ติดรถไฟฟ้า เฟอร์นิเจอร์ครบ

ให้เช่าคอนโดตึกคอมมอนเวลธ์ ห้องใหญ่ ติดรถไฟฟ้า เฟอร์นิเจอร์ครบ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:00
รูปภาพ ให้เช่าคอมมอนเวลธ์ปิ่นเกล้า เฟอร์นิเจอร์ครบ ห้อง Studio

ให้เช่าคอมมอนเวลธ์ปิ่นเกล้า เฟอร์นิเจอร์ครบ ห้อง Studio

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 3/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า ติด MRT รถไฟฟ้าบางยี่ขัน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า

ให้เช่าคอนโด คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า ติด MRT รถไฟฟ้าบางยี่ขัน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/04/2569 08:06
รูปภาพ ** ให้เช่า 12000 บาท ** คอนโด คอมมอลเวลธ์ ปิ่นเกล้า **

** ให้เช่า 12000 บาท ** คอนโด คอมมอลเวลธ์ ปิ่นเกล้า **

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
47 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 27/06/2567 05:30

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า 1929577

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า 1929577

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
64 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿54,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ขายคอนโดคอมมอนเวลธ์ปิ่นเกล้าขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
45.9 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿43,573 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 02:47
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอมมอน เวลธ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2438928)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
47 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿54,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 19:10
คอมมอนเวลธ์ปิ่นเกล้า (Commonwealth Pinklao) ติดรถไฟฟ้า MRT บางยี่ขัน และตลาดอินดี้ปิ่นเกล้า เดินทางสะดวก  ขนาด 64 ตรม.

คอมมอนเวลธ์ปิ่นเกล้า (Commonwealth Pinklao) ติดรถไฟฟ้า MRT บางยี่ขัน และตลาดอินดี้ปิ่นเกล้า เดินทางสะดวก ขนาด 64 ตรม.

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
64 ตร.ม.
฿2,960,000
(฿46,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/09/2567 04:41

A034126 Commonwealth Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
47 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿56,383 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

โครงการใกล้เคียง Commonwealth Pinklao

ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า

Lumpini Park Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Lumpini Park Pinklao34 ประกาศ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao53 ประกาศ
ขาย Life Pinklao20 ประกาศ
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2

Lumpini Place Pinklao 2

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8