รูป Chateau In Town Rama 8 - รูปที่ 1/15
รูป Chateau In Town Rama 8 - รูปที่ 2/15
รูป Chateau In Town Rama 8 - รูปที่ 3/15
รูป Chateau In Town Rama 8 - รูปที่ 4/15
รูป Chateau In Town Rama 8 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Chateau In Town Rama 8

ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8บางพลัด กรุงเทพมหานคร5.0/5
16ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

คอนโดวิวแม่น้ำเจ้าพระยา โดดเด่น มีสไตล์ ใกล้สะพานพระราม 8 และใกล้แม่น้ำเจ้าพระยาประมาณ 350 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau In Town Rama 8
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
506
2.45 เมตร
2017
40.00 บาท/ตร.ม.
2
13

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1462ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Charan - Pinklao

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 151 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Plum Condo Pinklao Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Suite Rama Vlll

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Brix Condominium

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Brix Condominium

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Brix Condominium

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 962 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 318 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,976 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,852 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,709 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,992 ประกาศ

วิทยาลัยนาฏศิลปกรุงเทพ

ห่างไป 2.2 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,627 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 625 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,784 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 642 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 98 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา

มีประกาศขาย 76 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 2.8 กม.

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,449 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,329 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,341 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,763 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,701 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 600 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,121 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,436 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,061 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,006 ประกาศ

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,930 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 689 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.2 กม.

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,836 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,682 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 750 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,429 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 768 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,249 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 462 ประกาศ

สะพานสมเด็จพระปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เทเวศร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 575 ประกาศ

ประกาศขาย เทเวศร์

มีประกาศขาย 147 ประกาศ

ถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สะพานพระราม 8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานพระราม 8

มีประกาศให้เช่า 838 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานพระราม 8

มีประกาศขาย 290 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,746 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 851 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,218 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,383 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,821 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 611 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,929 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 707 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,774 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 552 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,763 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 712 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28 - 47 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
cherry

cherry

28/04/2564

วิวสะพานพระราม 8 ห้องเป็นสัดส่วน เหมาะกับคนชอบออกกำลังกาย ใกล้สวนสาธารณะพระราม 8

(5)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

“ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 Luxury Condo Function & Design ติดเชิงสะพานพระราม 9 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา”

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
รูปภาพ เช่าคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-148230 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-148230 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม8🔥 ฟรีเน็ต 🔥

ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม8🔥 ฟรีเน็ต 🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:01
รูปภาพ 💎เช่า ราคาพิเศษ Chateau In Town Rama 8 ตกแต่งครบ พร้อมอยู่

💎เช่า ราคาพิเศษ Chateau In Town Rama 8 ตกแต่งครบ พร้อมอยู่

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿17,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
รูปภาพ ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:29
รูปภาพ MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨Chateau In Town Rama 8

MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨Chateau In Town Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ Line ID: @ppagent

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8   30 ตรม.  ชั้น 3 เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  12,000

ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 30 ตรม. ชั้น 3 เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 12,000

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:02
รูปภาพ 🍒ให้เช่าคอนโด พร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ

🍒ให้เช่าคอนโด พร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 11:20
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 09:02
รูปภาพ ให้เช่า ชาโตว์อินทาวน์ พระราม8 เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมอยู่  วิวไม่บล็อค

ให้เช่า ชาโตว์อินทาวน์ พระราม8 เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมอยู่ วิวไม่บล็อค

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/01/2567 10:05

ประกาศขายในโครงการ (16)

คอนโดมิเนียม 58.25 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 4.2M

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
58.25 ตร.ม.
฿5,243,000
UPDATE !
(฿90,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 36.41 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 2.5M

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
36.41 ตร.ม.
฿3,132,000
UPDATE !
(฿86,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 58.51 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 4.2M

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
58.51 ตร.ม.
฿5,266,000
UPDATE !
(฿90,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:09
📌 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿112,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿112,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:30

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿68,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
🎉 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿112,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:00
JK 6438636 : ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8

JK 6438636 : ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
38.62 ตร.ม.
฿3,089,600
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
🔥ขาย ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม8🔥

🔥ขาย ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม8🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
31 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿64,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 16:07
🚩 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿112,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:01
BP00661 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 ชั้น 8 แขวง บางยี่ขัน เขต บางพลัด จังหวัด กรุงเทพมหานคร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,052,000
UPDATE !
(฿66,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:21

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,052,000
UPDATE !
(฿66,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:17
ขายชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 ห้องสวย พร้อมอยู่ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ MRT บางยี่ขัน สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31.59 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿91,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8 ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 1512812)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31.5 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿95,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

A033634 Chateau In Town Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30.43 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿70,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

โครงการใกล้เคียง Chateau In Town Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao53 ประกาศ
ขาย Life Pinklao20 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท พระราม 8
ลุมพินี สวีท พระราม 8

Lumpini Suite Rama Vlll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
บริกซ์ คอนโดมิเนียม
บริกซ์ คอนโดมิเนียม

Brix Condominium

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Brix Condominium66 ประกาศ
ขาย Brix Condominium13 ประกาศ