รูป Chateau in Town Charansanitwong 96/2 - รูปที่ 1/16
รูป Chateau in Town Charansanitwong 96/2 - รูปที่ 2/16
รูป Chateau in Town Charansanitwong 96/2 - รูปที่ 3/16
รูป Chateau in Town Charansanitwong 96/2 - รูปที่ 4/16
รูป Chateau in Town Charansanitwong 96/2 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Chateau in Town Charansanitwong 96/2

ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2บางพลัด กรุงเทพมหานคร5.0/5
27ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 Chateau in Town Charansanitwong 96/2 พัฒนาโดย บริษัท พระยาพาณิชย์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 406 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตัวโครงการตั้งอยู่ในซอยจรัญสนิทวงศ์ 96/2 ห่างจากถนนใหญ่ เพียง 160 เมตร ดีไซน์แบบ Nature Modern ที่มีแนวคิดการออกแบบเน้นการอยู่ร่วมกับธรรมชาติ สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน เข้า-ออกโครงการด้วยระบบ Easy Pass และ Visitor VDO Call Phone พร้อมระบบการรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. -ทางพิเศษศรีรัช -รถไฟฟ้า MRT สายสีน้ำเงิน สถานีบางอ้อ -FoodLand จรัญสนิทวงศ์, เมเจอร ปิ่นเกล้า, เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า, Big C วงศ์สว่าง , Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์, ตลาดบางขุนศรี -สวนวชิรเบญจทัศ, สวนจตุจักร -โรงพยาบาลยันฮี, โรงพยาบาลสัตว์กรุงเทพนนท์ -รร.โยธินบูรณะ, รร.สตรีนนทบุรี, ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau in Town Charansanitwong 96/2
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
406
2.5 เมตร
2017
40.00 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1483ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Interchange

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

The Tree RIO Bang - Aor Station

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Chapter One Shine Bangpo

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The Stage Taopoon - Interchange

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

The Tree Bang Po Station

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Bang Po Station

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Bang Po Station

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

333 Riverside

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า 333 Riverside

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด 333 Riverside

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

The Tree Privata

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Privata

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Privata

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

City Home Ratchada - Pinklao

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada - Pinklao

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Chewathai Residence Bang Pho

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Residence Bang Pho

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Residence Bang Pho

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Nigh Condo Pinklao-Charan

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Nigh Condo Pinklao-Charan

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Nigh Condo Pinklao-Charan

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,082 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,894 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างไป 3.1 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศให้เช่า 12,996 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศขาย 4,891 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.8 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,124 ประกาศ

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,954 ประกาศ

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศให้เช่า 3,019 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศขาย 1,717 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,481 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,906 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,207 ประกาศ

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,384 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,855 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,710 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 779 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,347 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 1,001 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,992 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,815 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,775 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 872 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,266 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 96/2

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 96/2

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 96/2

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ยันฮี

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,232 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.85 - 37.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
family_style

family_style

08/02/2564

ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 คอนโดใหม่ ใกล้ทางด่วน บนทำเลจรัญฯ-บางพลัด ภายใต้คอนเซ็ปต์ Eco Green

(5)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ #b4859 2/4/69 ให้เช่าห้อง  Chateau in town จรัญสนิทวงศ์ 96/2  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4859 2/4/69 ให้เช่าห้อง Chateau in town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47.6 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ (b2789) ให้เช่าห้อง 2bedroom คอนโด Chateau in town จรัญสนิทวงศ์ 96/2  📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

(b2789) ให้เช่าห้อง 2bedroom คอนโด Chateau in town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47.6 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ จรัญ96/2  2ห้องนอน  พร้อมอยู่  📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ จรัญ96/2 2ห้องนอน พร้อมอยู่ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
49 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 MRT-บางอ้อ บางอ้อ เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-74975 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 MRT-บางอ้อ บางอ้อ เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-74975 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 MD-93935

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 MD-93935

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:08
รูปภาพ เช่าคอนโด Chateau in Town Charansanitwong 96/2/ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 (A6807029) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Chateau in Town Charansanitwong 96/2/ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 (A6807029) ID Line : @rent24

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:01
รูปภาพ 🦋RB24037 ให้เช่าถูกมาก📢ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24037 ให้เช่าถูกมาก📢ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB24037 ให้เช่าถูกมาก👍ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24037 ให้เช่าถูกมาก👍ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:11
รูปภาพ #Z4615💥 150269 🔥ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Charansanitwong 96/2

#Z4615💥 150269 🔥ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Charansanitwong 96/2

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
39.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1730 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Charansanitwong 96/2

#Z1730 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Charansanitwong 96/2

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
39.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์

MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🤝🏻RB24037 ให้เช่าถูกมาก👍ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24037 ให้เช่าถูกมาก👍ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
คอนโดมิเนียม 44.59 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 3.1M

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
44.59 ตร.ม.
฿3,122,000
UPDATE !
(฿70,016 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 29.56 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 1.6M

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
29.56 ตร.ม.
฿2,129,000
UPDATE !
(฿72,023 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 29.51 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 2.1M

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
29.51 ตร.ม.
฿2,125,000
UPDATE !
(฿72,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 45.01 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 3.4M

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
45.01 ตร.ม.
฿3,354,000
UPDATE !
(฿74,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 45.77 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 3M

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
45.77 ตร.ม.
฿2,998,000
UPDATE !
(฿65,501 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:39

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
45.01 ตร.ม.
฿3,399,000
UPDATE !
(฿75,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:39
ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 37.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿81,081 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:01
ขายคอนโด 2 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:01
Pattamanan PK050226  ขายคอนโดชาโตวน์อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2

Pattamanan PK050226 ขายคอนโดชาโตวน์อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:20
🎉 ขายคอนโด 2 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,170,000
UPDATE !
(฿72,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด 2 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,170,000
UPDATE !
(฿72,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:01
🚩 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.59 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿63,873 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
BEST PRICE!! ราคาดีที่สุด!! ห้องตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ | ขาย ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 MD-25074465

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.59 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿57,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Chateau in Town Charansanitwong 96/2 พร้อมโอน 🔥MD-25074465

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
29.59 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿57,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
📌 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus จรัญสนิทวงศ์

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
📌 ขายคอนโด 2 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,170,000
UPDATE !
(฿72,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Chateau in Town Charansanitwong 96/2

เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

The Tree Interchange

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Interchange167 ประกาศ
ขาย The Tree Interchange98 ประกาศ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
333 ริเวอร์ไซด์
333 ริเวอร์ไซด์

333 Riverside

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า 333 Riverside145 ประกาศ
ขาย 333 Riverside74 ประกาศ
เดอะทรี พริวาต้า

The Tree Privata

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Privata10 ประกาศ
ขาย The Tree Privata7 ประกาศ