รูป BANGKAE CITY - รูปที่ 1/4
รูป BANGKAE CITY - รูปที่ 2/4
รูป BANGKAE CITY - รูปที่ 3/4
รูป BANGKAE CITY - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

BANGKAE CITY

บางแค ซิตี้บางแค กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

1 นาที* MRT สถานีหลักสองคอนโดพร้อมอยู่ ทำเลดีที่สุด ซ.เพชรเกษม 47ตรงข้ามห้างสรรพสินค้า The Mall บางแค

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

บางแค กรุงเทพมหานคร
900
2003
- บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Phetkasem

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Niche id Phetkasem - Bang Khae

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The President Phetkasem - Bangkhae

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The President Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด The President Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Lumpini Ville Bangkae

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bangkhae

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Viva Condo Petchkasem 68

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Bangkok Feliz @ Bangkae Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Bangkhae Condotown

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkhae Condotown

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkhae Condotown

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Condo @78 phetkasem

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Condo @78 phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Condo @78 phetkasem

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Wisetsuk Nakorn Condo

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Wisetsuk Nakorn Condo

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Wisetsuk Nakorn Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT บางแค

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,104 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางแค

มีประกาศขาย 245 ประกาศ

MRT หลักสอง

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT หลักสอง

มีประกาศให้เช่า 321 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หลักสอง

มีประกาศขาย 157 ประกาศ

ม.สยาม

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,891 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,655 ประกาศ

ม.เอเชียอาคเนย์

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศให้เช่า 337 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศขาย 190 ประกาศ

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,245 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคราชสิทธาราม

ห่างไป 9.7 กม.

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 1,021 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

วัดนิมมานรดี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า วัดนิมมานรดี

มีประกาศให้เช่า 1,230 ประกาศ

ประกาศขาย วัดนิมมานรดี

มีประกาศขาย 283 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,910 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,968 ประกาศ

ซีคอน บางแค

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,584 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 796 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,549 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 540 ประกาศ

ตลาดบางแค

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,893 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 609 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,090 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 645 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 321 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,229 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,792 ประกาศ

ถนนบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,296 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแค

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

เพชรเกษม 47/1

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 47/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 47/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เพชรเกษม 47

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 47

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 47

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,276 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,689 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 579 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ ให้เช่า บางแคซิตี้คอนโด ตรงข้ามเดอะมอลล์บางแค ใกล้ MRT

ให้เช่า บางแคซิตี้คอนโด ตรงข้ามเดอะมอลล์บางแค ใกล้ MRT

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7-8
24.3 ตร.ม.
฿4,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:32
รูปภาพ ให้เช่า บางแค ซิตี้ คอนโดมิเนียม (Bangkae City Condominium) พร้อมอยู่

ให้เช่า บางแค ซิตี้ คอนโดมิเนียม (Bangkae City Condominium) พร้อมอยู่

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:59

ประกาศขายในโครงการ (6)

 ขายคอนโด บางแคซิตี้2   ชั้น 5 ขนาด 24.50 ตรม อาคาร 2  พร้อมอยู่ ฟรีแอร์ ฟรีเฟอร์ บางแค ซิตี้ คอนโดมิเนียม (Bangkae City Condominium)

ขายคอนโด บางแคซิตี้2 ชั้น 5 ขนาด 24.50 ตรม อาคาร 2 พร้อมอยู่ ฟรีแอร์ ฟรีเฟอร์ บางแค ซิตี้ คอนโดมิเนียม (Bangkae City Condominium)

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24.5 ตร.ม.
฿1,584,000
UPDATE !
(฿64,653 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:59
A010070 Bangkae City Condo 1 - 2

A010070 Bangkae City Condo 1 - 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.25 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿62,366 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขายบางแค ซิตี้ คอนโดมิเนียม ซอยเพชรเกษม47

ขายบางแค ซิตี้ คอนโดมิเนียม ซอยเพชรเกษม47

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24.59 ตร.ม.
฿950,000
UPDATE !
(฿38,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:06
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บางแค ซิตี้ คอนโด ใกล้ MRT หลักสอง (ID 2818315)

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
39.24 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿84,098 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

A034048 Bangkae City Condo 1 - 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
58 ตร.ม.
฿1,030,000
UPDATE !
(฿17,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

บางแค กรุงเทพมหานคร
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68

The Viva Condo Petchkasem 68

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkhae Condotown1 ประกาศ
แอท 78 เพชรเกษม

Condo @78 phetkasem