รูป Baan Chao Praya - รูปที่ 1/16
รูป Baan Chao Praya - รูปที่ 2/16
รูป Baan Chao Praya - รูปที่ 3/16
รูป Baan Chao Praya - รูปที่ 4/16
รูป Baan Chao Praya - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Baan Chao Praya

บ้าน เจ้าพระยาคลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
46ยูนิตขาย
60ยูนิตเช่า

บ้าน เจ้าพระยา Baan Chao Praya พัฒนาโดย บริษัท บ้านเจ้าพระยา จำนวน 1 อาคาร สูง 31 ชั้น 478 ยูนิต บ้านเจ้าพระยา คอนโด High Rise 31 ชั้น วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้รถไฟฟ้า ตั้งอยู่บนถนนสมเด็จเจ้าพระยา 17 สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานตากสิน -คลองสาน พลาซ่า, เดอะมอลล์ ท่าพระ, ICON siam, โรบินสัน บางรัก, Silom Complex, Asiatique -รพ.ตากสิน, รพ.เซ็นต์หลุยส์ -ม.ราชภัฎบ้านสมเด็จเจ้าพระยา, ม.ราชภัฎธนบุรีกรุงเทพ, รร.วัดสุทธิวราราม, รร.กรุงเทพคริสเตียน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 60 ห้อง และประกาศขาย 46 ห้อง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
478
1994
- บาท/ตร.ม.
1
31

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Villa Sathorn

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Q House Sathorn

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Room Rama 4

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Rama 4

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The River

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The River

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด The River

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

The Room Charoenkrung 30

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Charoenkrung 30

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Charoenkrung 30

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Hive Sathorn

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Hive Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Hive Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Baan Sathorn Chaopraya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Sathorn Chaopraya

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

MRT หัวลำโพง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT หัวลำโพง

มีประกาศให้เช่า 1,365 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หัวลำโพง

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าคลองสาน

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 675 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.3 กม.

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.5 กม.

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,385 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,330 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,041 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,659 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,942 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,900 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.7 กม.

คลองสานพลาซ่า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองสานพลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 1,465 ประกาศ

ประกาศขาย คลองสานพลาซ่า

มีประกาศขาย 684 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,492 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,237 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,236 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,031 ประกาศ

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,152 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,342 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,195 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,675 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,346 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,797 ประกาศ

เซ็นทรัล วังบูรพา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศให้เช่า 870 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศขาย 273 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,227 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 4,940 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,553 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,583 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,335 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,408 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,136 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,948 ประกาศ

ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 842 ประกาศ

ประกาศขาย ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

มีประกาศขาย 266 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,435 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 762 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วังบูรพา)

ห่างไป 2.3 กม.

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,319 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,117 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,362 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,342 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,519 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,395 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,014 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,088 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,656 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,175 ประกาศ

รพ.กลาง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กลาง

มีประกาศให้เช่า 1,316 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กลาง

มีประกาศขาย 420 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ไชน่าทาวน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,884 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,884 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,117 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,240 ประกาศ

Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (60)

ดูประกาศทั้งหมด (60)
รูปภาพ 2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rentEXCLUSIVE

2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
127.4 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:15
รูปภาพ 1 bedroom 1 bathroom 65 sqm at Baan Chaopraya for rentPREMIUM

1 bedroom 1 bathroom 65 sqm at Baan Chaopraya for rent

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:09
รูปภาพ #A124516 ✅ 17/9/68  ให้เช่า Baan Chao Praya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124516 ✅ 17/9/68 ให้เช่า Baan Chao Praya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124405 ✅ 14/5/69  ให้เช่า Baan Chao Praya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124405 ✅ 14/5/69 ให้เช่า Baan Chao Praya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
66 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า บ้านเจ้าพระยา ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวสวย ราคาดีสุดๆ พร้อมอยู่ DS3060 | Line @Dstay

ให้เช่า บ้านเจ้าพระยา ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวสวย ราคาดีสุดๆ พร้อมอยู่ DS3060 | Line @Dstay

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
66 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:16
รูปภาพ RS6115 คอนโดริมน้ำสำหรับเช่า บ้านเจ้าพระยา (Baan Chao Praya) ใกล้ BTS สะพานตากสิน

RS6115 คอนโดริมน้ำสำหรับเช่า บ้านเจ้าพระยา (Baan Chao Praya) ใกล้ BTS สะพานตากสิน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
66 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:36
รูปภาพ ✨ ให้เช่า บ้านเจ้าพระยา ✨  💰 ราคา 32,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า บ้านเจ้าพระยา ✨ 💰 ราคา 32,000 บาท/เดือน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
66 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า บ้านเจ้าพระยา ✨  ราคา 75,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า บ้านเจ้าพระยา ✨ ราคา 75,000 บาท/เดือน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
137 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 813260)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 813260)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
57 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 514893)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 514893)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
113 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 1143223)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 1143223)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
137 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 513679)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 513679)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
144 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2814927)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2814927)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
137 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ Baan Chao Praya 3 bedrooms, for rent

Baan Chao Praya 3 bedrooms, for rent

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
144 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Chao Praya 3 bedrooms, for rent

Baan Chao Praya 3 bedrooms, for rent

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
201.78 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้าน เจ้าพระยา BTS-คลองสาน คลองสาน เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-57397 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้าน เจ้าพระยา BTS-คลองสาน คลองสาน เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-57397 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
113.14 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บ้าน เจ้าพระยา BTS-คลองสาน คลองสาน เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-116001 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บ้าน เจ้าพระยา BTS-คลองสาน คลองสาน เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-116001 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
137 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
รูปภาพ Baan Chao Phaya 1bed 70 sqm Fullyfurnish River View 28,000 baht permonth

Baan Chao Phaya 1bed 70 sqm Fullyfurnish River View 28,000 baht permonth

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
70 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:10
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บ้านเจ้าพระยา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 66 ตรม ใกล้ คลองสาน พลาซ่า

ให้เช่าคอนโด บ้านเจ้าพระยา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 66 ตรม ใกล้ คลองสาน พลาซ่า

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
66 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
113 ตร.ม.
฿11,314,000
UPDATE !
(฿100,124 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 1508914)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
118 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿88,983 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 402657)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
137 ตร.ม.
฿17,250,000
UPDATE !
(฿125,912 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโดบ้านเจ้าพระยา ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2030641)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
70 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:52
Baan Chao Praya 1 bedroom, for sale

Baan Chao Praya 1 bedroom, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
66 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿189,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
Baan Chao Praya 3 bedrooms, for sale

Baan Chao Praya 3 bedrooms, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
127.93 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿156,335 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
Baan Chao Praya Condominium 3 bedrooms, for sale

Baan Chao Praya Condominium 3 bedrooms, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
300 ตร.ม.
฿21,500,000
UPDATE !
(฿71,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
Baan Chao Praya 3 bedrooms, for sale

Baan Chao Praya 3 bedrooms, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
138.64 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿140,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
ขายคอนโด Baan Chaopraya ใกล้ Bts กรุงธนบุรี และ ICONSIAM

ขายคอนโด Baan Chaopraya ใกล้ Bts กรุงธนบุรี และ ICONSIAM

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
89.18 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿67,168 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:05
65.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

65.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
65 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿115,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
88.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

88.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
88.1 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿99,886 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
118.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

118.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5 Front Building
118 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿80,508 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
64.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

64.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
64.3 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿108,709 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
65.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

65.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿89,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
71.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

71.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
71.1 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿133,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
83.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

83.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
83.9 ตร.ม.
฿11,200,000
UPDATE !
(฿133,492 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
80.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

80.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
80 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿74,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
93.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

93.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
93 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿95,699 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
137.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองสาน

137.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
137 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿197,080 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn139 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn73 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn75 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn25 ประกาศ
เดอะ รูม พระราม 4

The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Room Rama 448 ประกาศ
ขาย The Room Rama 428 ประกาศ
เดอะ ริเวอร์
เดอะ ริเวอร์

The River

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า The River157 ประกาศ
ขาย The River117 ประกาศ
เดอะ รูม เจริญกรุง 30
เดอะ รูม เจริญกรุง 30

The Room Charoenkrung 30

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ไฮฟ์ สาทร
ไฮฟ์ สาทร

Hive Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Hive Sathorn98 ประกาศ
ขาย Hive Sathorn37 ประกาศ