คอนโดมิเนียม

Airborne Place

แอร์บอร์น เพลสดอนเมือง กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (1)

รายละเอียดโครงการ

Airborne Place
คอนโดมิเนียม
ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
90
2004
2
5

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

JW Condo

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า JW Condo

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด JW Condo

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Grene Don Mueang - Song Prapha

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Grene Don Mueang - Song Prapha

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด Grene Don Mueang - Song Prapha

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Happy Condo Laksi - Donmuang

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Happy Condo Laksi - Donmuang

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Happy Condo Laksi - Donmuang

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Niran Condotel 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Niran Condotel 6

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Niran Condotel 6

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Niran Condotel 2

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Niran Condotel 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Niran Condotel 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Niran Condotel 1

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Niran Condotel 1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Niran Condotel 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Airplane Place

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Airplane Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Airplane Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Niran Condotel 4

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Niran Condotel 4

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Niran Condotel 4

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Pong Thong Tower Don Mueang

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า Pong Thong Tower Don Mueang

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pong Thong Tower Don Mueang

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Niran Condotel 5

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Niran Condotel 5

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Niran Condotel 5

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าดอนเมือง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 6.3 กม.

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

ห่างไป 8.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศให้เช่า 1,815 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศขาย 489 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 8.1 กม.

ม.รังสิต

ห่างไป 8.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รังสิต

มีประกาศให้เช่า 864 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รังสิต

มีประกาศขาย 241 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,271 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,319 ประกาศ

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,508 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 685 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,806 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 669 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,417 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 454 ประกาศ

ตลาดใหม่ดอนเมือง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 553 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศขาย 211 ประกาศ

เขตดอนเมือง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 352 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดอนเมือง

มีประกาศขาย 92 ประกาศ

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,354 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 978 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,989 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,159 ประกาศ

ถนนสรงประภา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสรงประภา

มีประกาศให้เช่า 189 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสรงประภา

มีประกาศขาย 58 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,776 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 581 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (1)

คอนโดมิเนียม 133.32 ตร.ม. เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร 684,000PREMIUM

คอนโดมิเนียม 133.32 ตร.ม. เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร 684,000

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
33.33 ตร.ม.
฿684,000
(฿20,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 13:39

โครงการใกล้เคียง Airborne Place

เจ ดับบลิว คอนโด

JW Condo

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า JW Condo 66 ประกาศ
ขาย JW Condo 17 ประกาศ

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
นิรันดร์คอนโดเทล 6

Niran Condotel 6

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า Niran Condotel 60 ประกาศ
ขาย Niran Condotel 60 ประกาศ
นิรันดร์คอนโดเทล 2

Niran Condotel 2

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า Niran Condotel 20 ประกาศ
ขาย Niran Condotel 20 ประกาศ
นิรันดร์คอนโดเทล 1

Niran Condotel 1

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า Niran Condotel 12 ประกาศ
ขาย Niran Condotel 10 ประกาศ
แอร์เพลน เพลส

Airplane Place

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า Airplane Place0 ประกาศ
ขาย Airplane Place0 ประกาศ
นิรันดร์คอนโดเทล 4

Niran Condotel 4

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า Niran Condotel 40 ประกาศ
ขาย Niran Condotel 40 ประกาศ
พงษ์ทอง ทาวเวอร์ ดอนเมือง

Pong Thong Tower Don Mueang

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
นิรันดร์คอนโดเทล 5

Niran Condotel 5

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า Niran Condotel 50 ประกาศ
ขาย Niran Condotel 50 ประกาศ