รูป Metro Park Sathorn  - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

Metro Park Sathorn

เมโทร พาร์ค สาทร ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร4.7/5
94ยูนิตขาย
51ยูนิตเช่า
เมโทร พาร์ค สาทร Metro Park Sathorn พัฒนาโดย บริษัท พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 26 อาคาร 8 ชั้น 1,250 ยูนิต โครงการ Metro Park สาทร ตั้งอยู่บนถนนกัลปพฤกษ์ กัลปพฤกษ์แยก 2, บางหว้า เชื่อมต่อกับถนนได้หลายเส้น และอยู่ไม่ไกลจากรถไฟฟ้า ภายในมีร้านสะดวกซื้อ สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน -เทสโก้ โลตัส กัลปพฤกษ์, โรบินสัน ,ซีคอน บางแค -โรงพยาบาลเพชรเกษม 2, โรงพยาบาลพญาไท3, โรงพยาบาลบางไผ่ -วิทยาลัยพาณิชยการธนบุรี, วิทยาลัยเทคโนโลยีสยาม (สยามเทค), มหาวิทยาลัยสยาม -รถไฟฟ้า MRT สายสีน้ำเงิน สถานีเพชรเกษม 48, สถานีบางหว้า, สถานีภาษีเจริญ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 51 ห้อง และประกาศขาย 94 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Metro Park Sathorn
คอนโดมิเนียม
ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1250
2007
26
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Phetkasem

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek 2

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek 2

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek 2

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek 3

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek 3

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek 3

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Chewathai Phetkasem 27

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Phetkasem 27

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Phetkasem 27

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai Park Ratchaphruek - Phetkasem

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchaphruek - Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchaphruek - Phetkasem

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Lake @ Metro Park Sathorn

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lake @ Metro Park Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Lake @ Metro Park Sathorn

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Aspire Sathorn - Ratchapruek

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Bangkok Horizon Phetkasem

ห่างไป 4.2 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Phetkasem

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Bangkok Horizon P 48

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon P 48

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon P 48

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Chancharoen

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Chancharoen

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Chancharoen

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,688 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,511 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,311 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,707 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,753 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,456 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,837 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,883 ประกาศ

ซีคอน บางแค

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,580 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 766 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,225 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,114 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,084 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,098 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางบอน

ห่างไป 4.9 กม.

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,460 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,519 ประกาศ

ตลาดบางแค

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,893 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 590 ประกาศ

เขตภาษีเจริญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 2,240 ประกาศ

ประกาศขาย เขตภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 648 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,162 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,716 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,121 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,743 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,228 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,612 ประกาศ

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
M.property

M.property

29/04/2564

ทำเลใจกลางเมือง สนใจ ซื้อ ห้องติดต่อ 0840787252

(5)
Lucky Aget

Lucky Aget

15/02/2564

ส่วนกลางดี สะอาดร่มรื่นน่าอยู่ สระว่ายน้ำ สโมสรดีงามมาก

(5)
Do-property  consultant

Do-property consultant

12/02/2564

โครงการมีหลายอาคาร หลายเฟส ภายในมีร้านสดวกซื้อ มีรถ shuttle bus ออกตามตาราง ข้อเสีย โซนนั้นไม่มีรถโดยสารประจำทาง

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
รูปภาพ ให้เช่า เมโทร พาร์ค สาทร มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เมโทร พาร์ค สาทร มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31
รูปภาพ เช่าคอนโด  เมโทร ปาร์ค สาทร BTS-วุฒากาศ ปากคลองภาษีเจริญ เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-128885 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร BTS-วุฒากาศ ปากคลองภาษีเจริญ เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-128885 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
72 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมโทร ปาร์ค สาทร BTS-วุฒากาศ ปากคลองภาษีเจริญ เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-74256 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร BTS-วุฒากาศ ปากคลองภาษีเจริญ เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-74256 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมโทร ปาร์ค สาทร BTS-วุฒากาศ ปากคลองภาษีเจริญ เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-111311 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร BTS-วุฒากาศ ปากคลองภาษีเจริญ เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-111311 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
57 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2100  ให้เช่า Metro Park Sathorn✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2100 ให้เช่า Metro Park Sathorn✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42.45 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:21
รูปภาพ DL26050095 ให้เช่าคอนโด เมโทร พาร์ค สาทร  (Metro Park Sathorn ) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26050095 ให้เช่าคอนโด เมโทร พาร์ค สาทร (Metro Park Sathorn ) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:01
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Metro park สาทร พร้อมอยู่ ห้องใหญ่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Metro park สาทร พร้อมอยู่ ห้องใหญ่ ( Line : @condo999 )

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:35
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร G ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 73 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

🎉 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร G ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 73 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
73 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

🚩 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:45
รูปภาพ [Hot Deal!] ลดแรง 2,000.-/เดือน! Metro Park Sathorn (เฟส 2/2) 🏠✨ ห้องใหญ่ 57 ตร.ม. อยู่สบายเหมือนบ้าน ในราคาสุดช็อก! หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย!

[Hot Deal!] ลดแรง 2,000.-/เดือน! Metro Park Sathorn (เฟส 2/2) 🏠✨ ห้องใหญ่ 57 ตร.ม. อยู่สบายเหมือนบ้าน ในราคาสุดช็อก! หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย!

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
57 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:36
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร G ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 73 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

🎊 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร G ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 73 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
73 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

🎉 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Metro Park Sathorn/เมโทร พาร์ค สาทร (D6903055) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Metro Park Sathorn/เมโทร พาร์ค สาทร (D6903055) ID Line : @condo98

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:25
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ภาษีเจริญ💥เมโทร พาร์ค สาทร เฟส 1🔴🟢🟡

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ภาษีเจริญ💥เมโทร พาร์ค สาทร เฟส 1🔴🟢🟡

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 Metro Park Sathorn

MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 Metro Park Sathorn

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ เช่าคอนโด Metro Park Sathorn/เมโทร พาร์ค สาทร (A6805026)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Metro Park Sathorn/เมโทร พาร์ค สาทร (A6805026) ID Line : @rent24

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.63 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:01
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร G ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 73 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

📌 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร G ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 73 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
73 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

🎊 ให้เช่าคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (94)

ดูประกาศทั้งหมด (94)
คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 34.74 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร เฟส 3-3 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 926,000PREMIUM

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 34.74 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร เฟส 3-3 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 926,000

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
34.74 ตร.ม.
฿926,000
UPDATE !
(฿26,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 12:39
ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส 2 อาคาร 2C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Shopping Mall

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿40,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31
ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร G ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿43,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31
P-1476💢 ขายห้องสวย ! เมโทร พาร์คสาทร ห้องสวยตรงปก💢 เพียง 1.49 ล้าน ห้องกว้าง สวย พร้อมเข้าอยู่ *0659174222*

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34.74 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿42,890 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:26
ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร 3K ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿45,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:02
คอนโดมิเนียม 31.63 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร 3-3 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 924,000

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
31.63 ตร.ม.
฿1,282,000
UPDATE !
(฿40,531 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 41.41 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร  2-2 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.5M

คอนโดมิเนียม 41.41 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร 2-2 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.5M

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
41.41 ตร.ม.
฿1,533,000
UPDATE !
(฿37,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 57.01 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร 2-4 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
57.01 ตร.ม.
฿2,537,000
UPDATE !
(฿44,501 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:01
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เมโทร ปาร์ค สาทร พร้อมโอน 🔥MD-26086557

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
42.45 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿35,336 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส 1 6156674

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
73.3 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿40,928 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส 1 634010

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส 1 634010

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿48,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
🔺 ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร H ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿32,927 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร B2 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿40,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:00
P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
72 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿37,361 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:40
🔥 ดีลนักลงทุน! เมโทรพาร์ค สาทร ขายพร้อมผู้เช่า 6,300/เดือน ฟรีค่าโอน จำกัดเวลา 30 มิ.ย.นี้เท่านั้น

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.61 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿41,126 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:25
📌 ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร H ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿32,927 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร B2 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿40,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Metro Park Sathorn

เดอะ เบส เพชรเกษม
เดอะ เบส เพชรเกษม

The Base Phetkasem

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Base Phetkasem 155 ประกาศ
ขาย The Base Phetkasem 19 ประกาศ
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2

The President Sathorn - Ratchaphruek 2

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3

The President Sathorn - Ratchaphruek 3

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ชีวาทัย เพชรเกษม 27
ชีวาทัย เพชรเกษม 27

Chewathai Phetkasem 27

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
แบงค์คอก ฮอไรซอน พี 48
แบงค์คอก ฮอไรซอน พี 48

Bangkok Horizon P 48

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

Chancharoen

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เช่า Chancharoen0 ประกาศ
ขาย Chancharoen0 ประกาศ